Thursday, May 23, 2019
Home > Entertainment > జీరో సాంగ్ ఇసాక్బాజీ: షారుఖ్ ఖాన్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్ డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

జీరో సాంగ్ ఇసాక్బాజీ: షారుఖ్ ఖాన్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్ డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

జీరో సాంగ్ ఇసాక్బాజీ: షారుఖ్ ఖాన్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్ డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
సున్నా పాట ఇస్సాక్బాజీ
జీరో పాట ఇస్సాక్బాజీ: సరదాగా నిండిన సంఖ్యలో షారూఖ్ ఖాన్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్ పనులు చేస్తున్నారు.

దర్శకుడు ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ యొక్క జీరో యొక్క అధిక పాయింట్లలో ఒకటి షాహూఖ్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క పునఃకలయిక. “ఇస్సాక్బాజీ” పేరుతో ఉన్న కొత్త పాటలో సూపర్స్టార్స్ స్క్రీన్ స్పేస్ని పంచుకుంటున్నారు. జీరో యొక్క మేకర్స్ నీకు విపరీతమైన సంఖ్యను విడుదల చేస్తూ, మీరు వదులుగా పోయటానికి మరియు డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ను తాకినందుకు బలవంతం చేస్తారు.

మేము సల్మాన్- SRK యొక్క బంధంలో ఒక సుఖవ్యాధి పీక్ ను పొందాము, అది ఒక ఈద్ బహుమతిగా విడుదలైన జీరో యొక్క పూర్వ టీజర్ లో. ఇప్పుడు, పూర్తి గీతాన్ని చూస్తే, కింగ్ ఖాన్ మరియు బాలీవుడ్ యొక్క భైజవాన్ల కంటే మంచి స్క్రీన్ తెరపైన ఎందుకు కన్పించలేవు.

కశ్యనా కైఫ్ తన అభిమాన నటుడు ముద్దాడుకున్న తర్వాత షాహు రుఖ్ బౌవ సింగ్తో “ఇస్సాక్బాజీ” మొదలవుతుంది. మరియు అతని ఆనందం జరుపుకునేందుకు, సల్మాన్ ఖాన్ ప్రత్యేక న్యాయమూర్తిగా ఉన్న నృత్య పోటీలో పాల్గొన్నాడు. వేదికపై SRK నృత్యాలు, నృత్యదర్శకులు గణేష్ ఆచార్య మరియు రెమో డి సౌజా కూడా అతనితో సరిపోలే పనులు కనిపిస్తారు. కానీ సల్మాన్ కేవలం తనని తాను పట్టుకోలేకపోయాడు మరియు వేదికపై కూడా జంప్స్ చేస్తాడు. ఖాన్ డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ను తగులబెట్టడంతో, ప్రేక్షకులు కూడా బీట్లను అనుభవించవచ్చు!

చూడండి | జీరో పాట ఇస్సాబ్బాజీ

“ఇసాక్బాజీ” కి ఒక మోటైన అనుభూతిని కలిగి ఉంది మరియు దేశ బీట్స్ మీరు ఒక నృత్యములో ప్రవేశించటానికి బలవంతం చేస్తాయి. సుఖ్వీందర్ సింగ్ మరియు దివ్య కుమార్ల పాడిన పాట, భోజుపురి సాహిత్యాన్ని కలిగి ఉంది, సల్మాన్ మరియు షారుఖ్ లు కూడా ఒకదానితో ఒకటి సంతకం హుక్ దశలను చూస్తున్నందున. ఇది చిత్రం నుండి బ్యూవా యొక్క సంతకం సంభాషణలో ముగుస్తుంది – “హమ్ జెస్కే పీసీ లాగ్ జ్యాట్ హైన్, లైఫ్ బనా డిట హైన్!”

ఈ పాటను షారుక్ ఖాన్ కూడా ట్వీట్ చేశారు. “అకేలే చైల్ ది ఇష్క్ కీ సఫార్ పార్, కర్నే మెహ్బూబ్ కో రాజాజీ, దోస్త ఆసా మిల్లా రాహ్ మెయిన్, కర్ ఆయే ఇస్సాక్బాజీ” అని రాశారు. దర్శకుడు ఆనాన్ ఎల్ రాయ్ మరొక ట్వీట్ లో ఇలా వ్రాశాడు, “అకేలే దెహ్ చామక్ థీ, సథ్ ఆయ్ టో అయా హై నూర్ , నా జకానీ ఇకికాబాజీ కరేగి కిట్నో కా జయారా చకనాచూర్. ”

అకేలే ఇష్క్ కే సపార్ పార్, కర్నే మెహ్బోబ్ కో రాజీ, డాస్ ఆసా మిల్లా రాహ్ మేన్, కర్ ఆయే ఇస్సాబాబాజీ. # ఇస్సాక్బాజిజౌట్ నౌ https://t.co/c3NANjdCJ7 @beingsalmankhan @anushkasharma # katrinaKaif @andanlrai @ajayatulonline @shshad_kamil #sukhwinderSingh @slidivyakumar @remodsouza

– షారుఖ్ ఖాన్ (@ యిమ్ఆర్కె) డిసెంబర్ 4, 2018

కూడా చదవండి | జొరోలో అఫీయాలో నటిస్తున్న అనుష్క శర్మ: నేను ఎదుర్కొనే సవాలును నేను అర్థం చేసుకున్నాను

సల్మాన్ కాకుండా, కారోల్ , రాణి ముఖర్జీ, దీపికా పడుకొనే , మరియు అలియా భట్ వంటి ఇతర నటులు జీరోలో కూడా ఉన్నారు. షారుఖ్ ఒక నిలువుగా సవాలు చేయబడిన వ్యక్తిగా నటించినప్పటికీ, అనుష్క శర్మ సెరెబ్రల్ పాల్సీతో బాధపడుతున్న ఒక శాస్త్రవేత్త పాత్ర పోషించాడు మరియు కత్రినా కైఫ్ మద్య వ్యసనంతో బాధపడుతున్న బాలీవుడ్ నటుడిగా చిత్రీకరించాడు. ఈ చిత్రం టిగ్మాన్షా దులియా, బ్రిజేంద్ర కాలా మరియు మొహమ్మద్ జీశన్ అయుయుబ్ కూడా నటించింది.

జీరో డిసెంబర్ 21 న విడుదల చేయనుంది.