Thursday, May 23, 2019
Home > Sports > థండర్ vs పిస్టన్స్, ఫైనల్ స్కోర్: OKC 3rd లో భూమిని దహించివుంది, డెట్రాయిట్ రోడ్డు మీద 110-83 – బిగ్గరగా నగరానికి స్వాగతం

థండర్ vs పిస్టన్స్, ఫైనల్ స్కోర్: OKC 3rd లో భూమిని దహించివుంది, డెట్రాయిట్ రోడ్డు మీద 110-83 – బిగ్గరగా నగరానికి స్వాగతం

థండర్ vs పిస్టన్స్, ఫైనల్ స్కోర్: OKC 3rd లో భూమిని దహించివుంది, డెట్రాయిట్ రోడ్డు మీద 110-83 – బిగ్గరగా నగరానికి స్వాగతం

థండర్ మరొకరిని వారి అభిమాన త్రైమాసికంలో ఆధిపత్యంతో సాగిన చీలికగా మార్చింది.

రిక్ ఒస్సెంటోకి-USA టుడే స్పోర్ట్స్

బాక్స్ స్కోర్ | డెట్రాయిట్ బాడ్ బాయ్స్

ఓక్లహోమా సిటీ థండర్ పిస్టన్లను 110-83 రహదారిపై నిశ్శబ్దం చేసింది. స్టీవెన్ ఆడమ్స్ మరియు జెరామి గ్రాంట్ నాయకత్వంలోని ది థండర్, 12-14 షూటింగ్లో 36 పాయింట్లు సాధించడం ద్వారా పిస్టన్స్ అంతర్గత భాగంలోకి తీసుకువెళ్లారు, వారి డెట్రాయిట్ ప్రత్యర్ధులు ఆండ్రూ డ్రమ్మండ్ మరియు బ్లేక్ గ్రిఫ్ఫిన్లతో కలుపుకుని, మిశ్రమ 33 తో ముగించి, పేద 13 -32 కలిపి. థండర్ వారి మూడవ వరుసలో మరియు ఇప్పటివరకు సీజన్లో వారి అత్యంత పూర్తి మరియు విజయవంతమైన విజయాలు గెలుచుకుంది.

థండర్ దాదాపు పిస్టన్లను దారితీసింది, స్టీస్టన్ ఆడమ్స్ యొక్క విస్తృత భుజాలపై ప్రారంభ మొదటి త్రైమాసికంలో దారితీసింది, పిస్టన్స్ పెద్దవాడైన ఆండ్రే డ్రమ్మొండ్కు వ్యతిరేకంగా అతని తల-నుండి-తల పోటీని గెలిచింది. ఆడమ్స్ 21 పాయింట్లు డెట్రాయిట్ బాహ్య రక్షణను విచ్ఛిన్నం చేయటానికి థండర్ యొక్క సామర్ధ్యం యొక్క సహ-ఉత్పాదకత. మరొక వైపు, అతను ఇతర జట్లపై అలాంటి ప్రభావాన్ని కలిగి ఉన్న తన పోస్ట్-అప్ ఆటకి వెళ్లకుండా డ్రమ్మండ్ను నిరోధించాడు. డ్రమ్మండ్ మాత్రమే 13 పాయింట్లు మరియు 6 రీబౌండ్లు నిర్వహించారు, none దాడి, 2 షాట్లు పాటు మిస్టర్ ఆడమ్స్ యొక్క మర్యాద నిరోధించబడింది, మరియు ఒక మర్యాద ఈ వ్యక్తి:

(తిరిగి స్వాగతం, టెర్రాన్స్!)

థండర్ యొక్క రక్షణాత్మక గుర్తింపు 3 వ త్రైమాసికంలో పూర్తిగా ప్రదర్శించబడింది. మరోసారి, చాలా సార్లు ముందు, వారు ఒక చిన్న ప్రధాన పట్టింది మరియు వారి ప్రత్యర్థి ఒక ఆట చేయడానికి ఏ అవకాశం ఆవిరైపోయింది. 3 వ దశలో పది నిముషాలు, డెట్రాయిట్ త్రైమాసికంలో కేవలం 14 పాయింట్లు మాత్రమే సాధించింది మరియు ఒక థండర్ 10 పాయింట్ లీడ్ బెలూన్ని 29 కి చేరుకుంది, అంతేకాక పోటీని ముగించింది. OKC పిస్టన్లను క్వార్టర్లో 35% షూటింగ్ మరియు మూడు నుండి 1-8 వరకు సాధించింది.

నేను అభిమానులు చర్య యొక్క పురోగతి గురించి ఎలా ఫీలింగ్ చేస్తున్నారో చూడటానికి ఆటల తరువాత ప్రత్యర్థి జట్ల సైట్ల గురించి నేను సాధారణంగా ఇష్టపడతాను. నేను గ్లోటింగ్ లేదా ఏదైనా ప్రోత్సహించకపోయినా, మీరు వారి gamethread తనిఖీ ఉంటే మీరు ఒక ప్రత్యర్థి జట్టు యొక్క అద్భుతమైన అభిమానుల చూస్తారు, మరియు ఈ సీజన్లో ఉత్సాహంగా నినాదాలు చేయడం ఒక మంచి జట్టు ఉంది, ఈ కోసం ఒక మంచి గౌరవం వారు OKC ద్వారా చూసిన రక్షణ.

మరియు కోర్సు యొక్క, నేను ఈ రక్షణ చూడటం గురించి చాలా ప్రేమ అది అన్నిటికీ చేస్తుంది ఎంత సులభం. ఆ తమాషా.

త్వరిత షాట్లు

  • నేను ప్రశంసలతో బిల్లీ డోనోవన్ను ప్రశంసిస్తూ అన్ని చిన్న తుపాకీలు ఉన్నాయని నేను అర్థం చేసుకున్నాను, కానీ రెండు విషయాలు నిజంగా నాకు ఒక మైక్రో, మరియు ఒక స్థూలంగా నిలిచాయి. 26 నిమిషాల వ్యవధిలో 3-పాయింట్ల శ్రేణి నుండి అలెక్స్ అబ్రెన్స్ తర్వాత కెరీర్-అత్యుత్తమ 7-11ను సాధించిన తరువాత, 3 నిముషాల ద్వారా 7 నిమిషాలు మాత్రమే కోర్టులో నిలవగా , ఒక షాట్ తీసుకున్నారు. మరియు OKC లాంగ్ రేంజ్ నుండి వెలిగించడం సరిగ్గా లేదు. డోవొవన్ తాను అబ్రెన్స్ ఫెర్గూసన్తో మంచి పోటీని కలిగి ఉన్నాడని తెలుసుకోవడం అబ్రిన్స్ యొక్క నిముషాలకి తగ్గట్టుగా డోనోవన్ చేశాడు, అతను తన సొంత బకెట్ను మాత్రమే చేశాడు, పిస్టన్స్ను 3-పాయింట్ల పరిధిలో 6-32 స్కోరుతో పరిమితం చేయడంలో సహాయం చేశాడు.
  • స్థూల మూలకం ఒక సంవత్సరం క్రితం మరియు OKCC ఒక బిట్ కష్టపడుతూ ఉన్నప్పుడు ఈ సీజన్లో, ఎలా, చాలా మంది డోనోవన్ ఆండ్రీ రాబర్సన్ యొక్క ఏకైక skillset చాలా ఆధారపడింది ఒక పేలవంగా రూపొందించిన రక్షణ ఎలా విలపించింది, ఎలా ఉంది. రాబెస్ చాలా గందరగోళాలను శుభ్రపరిచే బాధ్యత; అది OKC ఎలా వాస్తవానికి డిఫెన్సివ్ గౌరవనీయతను నిర్వహించగలదో అనూహ్యమైనది. డోనోవన్ చేసిన పని ఏమిటంటే, అతని ఆటగాళ్ళు దానిపై రాణించారు, ఈ వ్యవస్థను పునరుద్ధరించారు, కాబట్టి ఇది ఒక వ్యక్తి యొక్క శుభ్రపరిచే విధుల నుండి రక్షక విచ్ఛిన్నతలను కలిగి ఉండదు. ఈ ఆట అసాధారణమైన రక్షణాత్మక పనితీరు, మరియు ఇది తన సాధారణ పనితీరు స్థాయికి మించి మరియు దాటిన థండర్ ఆటగాడు ఏదీ అవసరం లేదు.
  • పాల్ జర్జీ యొక్క వ్యక్తిత్వంలో కొంచెం తీసుకోవటానికి ఈ బృందం మొదలయిందని మీరు భావించారా? రుస్ ఎల్లప్పుడూ తన వేలిముద్రలన్నింటికీ కలిగి ఉంటాడు, కానీ బృందం క్రమంగా అదే పద్ధతిలో చివరి మూడు జట్లను తీసివేసింది, జార్జ్ ఏదైనా చాలా బలవంతం చేయలేడు. అతను రెండు చివరలను ఆట యొక్క లయల లోపల కదులుతాడు మరియు అతని మార్క్ వదిలి.
  • ఇది గురించి మాట్లాడుతూ, నేను జార్జ్ యొక్క వైబ్ బృందం విస్తరించడం తెలుస్తోంది ఎందుకు అంశాలు ఒకటి భావిస్తున్నాను ఎందుకంటే వెస్ట్బ్రూక్ అతనికి ఆట మైదానం విధులు చాలా లొంగిపోతాడు ఎందుకంటే. ఇది కనీసం సమయం ఉండటం, వంటి కనిపిస్తుంది, వెస్ట్బ్రోక్ అతను ఒక సహాయం లోకి ప్రతి పాస్ తిరుగులేని ఉంది వంటి అనుభూతి లేదు. ఇది అతని ఆటకు 6-8 వరకు డిష్ చేయడాన్ని చూడడానికి చాలా ఎక్కువ అవకాశం ఉంది, మరియు అతను 6 డైమ్స్ టునైట్ కలిగి ఉండగా, PG 4 ఉండగా, ఫెర్గూసన్ 4 మరియు ష్రోడర్ 6 ను కలిగి ఉన్నాడు. ఇది మేము మాట్లాడిన “గెట్స్ గో” వెస్ట్బ్రోక్ చేస్తున్నాడు, మరియు అది తన బృందాన్ని ఒక వ్యవస్థాత్మక ఇంజిన్గా మార్చింది, ఇది ఏ ఒక్క ఆటగాడు నుండి పేలవమైన స్కోర్ అవసరం లేదు, మేము టునైట్ చూసినట్లుగా పూర్తిగా మరొక జట్టును సాధించింది. OKC వారు నేరం బాగా ఆడుతున్న వంటి కూడా ఎప్పుడూ, కానీ ఇప్పటికీ నేల నుండి 51% కాల్చి.

వెస్ట్ బ్రూక్ ఈ సీజన్లో ఇప్పటివరకు ట్రిపుల్-డబుల్ సగటున సగటున ఉంది.

ఫైనల్ వర్డ్ నాసల్ స్టీవెన్ ఆడమ్స్కు వెళుతుంది:

తదుపరి ఆట: @ బ్రూక్లిన్ నెట్స్ బుధవారం, డిసెంబర్ 5 న 6:30 PM CST