Thursday, May 23, 2019
Home > Sports > ది వైకింగ్స్ ఫ్లిప్ వారి సంతులనాన్ని కోల్పోయేలా చేసింది – డైలీ నార్స్మన్

ది వైకింగ్స్ ఫ్లిప్ వారి సంతులనాన్ని కోల్పోయేలా చేసింది – డైలీ నార్స్మన్

ది వైకింగ్స్ ఫ్లిప్ వారి సంతులనాన్ని కోల్పోయేలా చేసింది – డైలీ నార్స్మన్

పాట్ షుర్ముర్ మిన్నెసోటా వైకింగ్స్ యొక్క 2017-18 సీజన్ ముగిసిన తరువాత న్యూయార్క్ జెయింట్స్ యొక్క కొత్త ప్రధాన శిక్షకుడిగా ఉద్యోగాన్ని అంగీకరించినప్పుడు, పర్పుల్ వారి నేరాన్ని అమలు చేయాలని కోరుకునే వారి గురించి మాత్రమే చెప్పవచ్చు. వారు కోరుకునే క్వార్టర్బ్యాక్ యొక్క ఎంపికను కలిగి ఉంటారు, NFL లో ఉత్తమమైన విస్తృత గ్రహీత జతచేయడం, గాయం నుండి తిరిగి రావడానికి సిద్ధంగా ఉన్న ఒక డైనమిక్ యువకుడు మరియు మళ్ళీ లీగ్ను వెలిగించడం.

వైకింగ్స్ ఇంటర్వ్యూలకు కొన్ని కోచ్లను తీసుకువచ్చినప్పటికీ, వారు ఫిలడెల్ఫియా ఈగల్స్ సీజన్ ముగిసే వరకు వేచి ఉండటానికి మరియు వారి క్వార్టర్ కోచ్ అయిన జాన్ డిఫిలిప్పోకు ఉద్యోగం అందించేవారు. డీఫిలిప్పో అంతకుముందు ప్రమాదకర సమన్వయకర్త అనుభవాన్ని కలిగి ఉన్నాడు, అయితే అతను నిజానికి క్వార్టర్బ్యాక్లు, ముఖ్యంగా కార్సన్ వెన్జ్ మరియు నిక్ ఫాల్స్లతో కలిసి పనిచేయడానికి తన పేరును చేశాడు.

వైకింగ్స్ నేరంతో డెఫిలిప్పో యుగంలో అధికారికంగా పన్నెండు ఆటలను మేము చేస్తున్నాము, ఇప్పటివరకు సమీక్షలు ఉన్నాయి. . .వద్ద, వాటిని నక్షత్ర కంటే తక్కువ కాల్ చేయండి. కిర్క్ కజిన్ లలో క్వార్టర్బ్యాక్ వద్ద విస్తృతంగా పరిగణించబడుతున్న దానితో, వైకింగ్స్ యొక్క నేరం గత సీజన్లో ఏది వెనుకటిదిగా ఉంది. ఫుట్బాల్ తరఫున వైకింగ్స్ ‘కష్టాలను ఎదుర్కొంటున్నప్పటికీ, తరచుగా పేరుపొందిన నేరస్తులలో ఒకరు. . .బాగా. . ఫుట్బాల్ నడుపుతున్న కష్టం ఖచ్చితంగా స్వీయ-కలిగించబడింది.

శనివారం, నేను కొన్ని పనులు చేస్తున్న చుట్టూ డ్రైవింగ్ జరిగినది, నేను SiriusXM NFL రేడియో వింటూ, ముఖ్యంగా మాజీ NFL ఎగ్జిక్యూటివ్ పాట్ కిర్వాన్ మరియు మాజీ చికాగో బేర్స్ క్విక్బ్యాక్ జిమ్ మిల్లర్ తో మోవిన్ ‘ది చైన్స్ షో. శనివారం వారి ప్రదర్శనలో భాగంగా వైకింగ్స్ మరియు న్యూ ఇంగ్లాండ్ పేట్రియాట్స్ మధ్య పోటీ యొక్క ప్రివ్యూ ఉంది, మరియు వారు పేట్రియాట్స్ కోల్పోయిన ఆటలలో, వారు పరుగులచే కొట్టబడ్డారు, మరియు వైకింగ్స్ లేకపోవడం గురించి మాట్లాడారు ఒక రన్ నేరం. కిర్వాన్ తరువాత సంఖ్యలను పెంచింది.

  • 2017 లో, మిన్నెసోటా వైకింగ్స్ బంతిని 5019 సార్లు 1,957 గజాల కోసం నడిపింది. అది 31.3 సగటుతో సగటున తీసుకుంటుంది మరియు ఆటకు సగటున 3.91 గజాలు పడుతుంది.
  • గత ఆదివారం పేట్రియాట్స్ ఆటలో వెళ్లడంతో, వైకింగ్స్ 938 గజాల కోసం 240 సార్లు బంతిని నడిపింది. అది సగటున 21.8 చేరవేస్తుంది / ఆట మరియు సగటు. . 3,99 గజాల గ్యాస్.

పేట్రియాట్స్ ఆట తరువాత వైకింగ్స్ కోసం ఆ సంఖ్యలు మాత్రమే మంచివి. న్యూ ఇంగ్లాండ్కు వ్యతిరేకంగా, వైకింగ్స్ కేవలం 13 వారాల్లో 95 గజాల కోసం నడిచింది, సగటున 7.3 గజాలు / క్యారీ. ప్రో ఫుట్బాల్ టాక్ ప్రకారం, ఈ సంవత్సరం 15 పరుగులు లేదా అంతకంటే తక్కువగా ఉండే బృందం కోసం NFL లో అత్యధికంగా పరుగెత్తటం అత్యధికంగా ఉంది. మొదటి సగం లో, డాల్విన్ కుక్ బంతిని కేవలం ఐదు సార్లు తీసుకువెళ్ళాడు, కానీ 62 గజాలు పొందాడు, ప్రతి పన్నెండు గజాల కంటే ఎక్కువ తీసుకున్నాడు. సెకండ్ హాఫ్ లో అతను బంతి కేవలం నాలుగు సార్లు తీసుకున్నాడు.

గుర్తుంచుకోండి, ఆదివారం ఆట డాన్ బైలీ యొక్క టైయింగ్ ఫీల్డ్ గోల్ తర్వాత మూడవ త్రైమాసికంలో మిగిలి రెండు నిమిషాలు తో హాఫ్ టైం మరియు 10-10 వద్ద 10-7 ఉంది. నడుస్తున్న ఆటని వదిలివేయడానికి కారణం, మరియు ప్రత్యేకంగా కుక్, ఆ సమయంలో.

డాల్విన్ కుక్ని ఆపే సామర్థ్యాన్ని ఆదివారం జిల్లెట్ స్టేడియంలోని ఒకే వ్యక్తి జాన్ డిఫిలిప్పో. . మరియు అతను ఖచ్చితంగా ఏమి ఉంది. కానీ ఆ డిఫిలిప్పో సంవత్సరం మొత్తం చేస్తున్నది, మరియు ఇది బహుశా నేరం యొక్క పోరాటాలకు కారణం కావచ్చు.

ఖచ్చితంగా, మేము వైకింగ్స్ ‘ప్రమాదకర లైన్ భయంకరమైన అని తెలుసు, కానీ కనీసం రన్ ఆట పరంగా, వారు గత సీజన్లో అదే స్థాయిలో చుట్టూ ప్రదర్శన చేస్తున్నారు. అసలైన, మీరు గజాలపై / ఒంటరిగా తీసుకుంటే, గత సంవత్సరం కంటే ప్రమాదకర గీతం ఈ సీజన్లో మంచిది. (నేను ప్రమాదకర లైన్ ఆట యొక్క కొలత కాదు, కానీ వైకింగ్స్ యొక్క నేరారోపణ గురించి సాధారణ కథనంలో రంధ్రం దెబ్బకుపోతుందని నాకు తెలుసు) కానీ డిఫిలిప్పో విండోను ప్రమాదకర సమతుల్యాన్ని పోలి ఉంటుంది. ఏ తీవ్రంగా అతను అలా చేసాడు?

  • 2017 లో పాట్ షుర్ముర్లో, వైకింగ్స్ 527 పాస్లు విసిరి, 501 పరుగెత్తటం ప్రయత్నాలు జరిగాయి. (నేను సాక్స్ లేదా kneeldowns లేదా విషయం యొక్క ఏ విధమైన పొందడానికి లేదు.) అంటే, 1,028 ప్రమాదకర నాటకాలలో, వైకింగ్స్ 51.3% పాస్ నాటకాలు మరియు 48.7% నాటకాలు నాటకాలు ఉన్నాయి.
  • జాన్ డీఫైలిప్పో ఈ సీజన్లో 12 ఆటలు, వైకింగ్స్ 491 పాస్లు విసిరి, 253 పరుగెత్తటం ప్రయత్నాలు జరిగాయి. కాబట్టి, 744 ప్రమాదకర నాటకాలలో, వైకింగ్లు ప్రస్తుతం 65.9% పాస్ మరియు 34.1% పరుగుల నాటకాలలో ఉన్నారు.

వైకింగ్లు రన్ మరియు పాస్ నాటకాలు మధ్య దాదాపు పరిపూర్ణ 50/50 సంతులనం నుండి పోయాయి. . ఫుట్ బాల్ నడుస్తున్న విజయం సాపేక్ష లేమి ఉన్నప్పటికీ, పరిమాణపు వాల్యూమ్ కోసం సేవ్ చేయండి. . పాస్ యొక్క 2 నుండి 1 నిష్పత్తిలో నాటకాలు ఆడటానికి పోషిస్తుంది. క్వార్టర్బ్యాక్ మినహా మిగతా ప్రమాదకర సిబ్బంది చాలాటే, కానీ ఇప్పుడు వైకింగ్లు పూర్తిగా సంతోషంగా ఉన్నాయి.

ఈ జట్టు ఫుట్ బాల్ ఆటలను ఆ విధంగా గెలుచుకోవడం లేదు. ఈ జట్టు ఫుట్బాల్ గేమ్స్ ఆ విధంగా గెలవలేరు. ప్రమాదకర గీతతో ఇది మార్గం కాదు. నేను ఈ జట్టు కిర్క్ కజిన్స్ మరియు స్టెఫన్ డిగ్స్ మరియు ఆడం పైలెన్ మరియు కైల్ రుడోల్ఫ్ మరియు డాల్విన్ కుక్లను కలిగి ఉన్నానని అర్థం. కానీ వారు ఆ విధంగా ఫుట్బాల్ ఆటలు గెలవలేరు. ప్రమాదకర సమతుల్యత లేనందున, అది అలాగే రక్షణను ప్రభావితం చేస్తుంది.

  • ప్రమాదకర సమతుల్యత కారణంగా జట్టు 2017 లో ఉంది, వైకింగ్స్ రక్షణ NFL లో అన్ని మూడు జట్లు కంటే తక్కువ గురవుతుంది ఎదుర్కొంది. వారు ఆటకు సగటున 59.75 గుద్దులు మరియు సగటున 27:34 ప్రతి ఆట కోసం రంగంలో ఉన్నారు, ఇది NFL లో రెండవ అతి తక్కువ సంఖ్య.
  • ఈ సీజన్లో, వైకింగ్స్ రక్షణ ఆటకు సగటున 62 షాట్లను ఎదుర్కొంటోంది మరియు సగటున 30:49 సగటున ఫీల్డ్లో ఉంది.

ఎక్కువ, సహజంగా పోలికే లేదు, కానీ మైదానంలో అదనపు సమయం వరకు జోడించవచ్చు లేదు, మరియు గాయాలు వైకింగ్స్ ముఖ్యంగా ద్వితీయ లో, నిర్వహించాయి తో, రక్షణ ప్రభావం కలిగి నిస్సందేహంగా ఉంది. నా ఉద్దేశ్యం, పన్నెండు ఆటల కాలంలో క్రీడకు ఒక అదనపు మూడు నిమిషాలు వారు గత సీజన్లో మైదానంలో కంటే ఎక్కువ మంది ఫుట్బాల్ యొక్క అదనపు సగం సమానం.

మైక్ జిమ్మర్ స్పష్టంగా ఫుట్ బాల్ ను అమలు చేయాలనుకుంటున్నారు. ఇప్పుడు, నేను మైక్ జిమ్మెర్ను ఇష్టపడ్డాను, మనం అతనిని పిలిపించమని పిలిపించాను మరియు అలాంటిదే అయినా కాల్ చేయాల్సిన అవసరం లేదని నేను అనుకోను, కానీ డిఫిలిప్పో నేరం ఎలా ఉండాలో అనిపించడం లేదు, జిమ్మెర్ కోరుకుంటున్నట్లు అతనికి.

మరింత ముఖ్యంగా, నేను జిమ్మర్ DeFilippo తనకు నేరం రకం అమలు ఉండవని ఎందుకు wondering చేస్తున్నాను.

అతను వైకింగ్స్ పేట్రియాట్స్కు వ్యతిరేకంగా తగినంత బంతిని నడిపించిందని అనుకుంటే మీడియా అడిగినప్పుడు, జిమ్మెర్ కేవలం “నో” అని అన్నాడు. బాగా, మనిషి, మీరు ప్రధాన శిక్షకుడు. . మరియు మీరు హెడ్సెట్తో మరియు నాటకం కార్డుతో మరింత నడుస్తున్న నాటకాల్లో కాల్ చేయాలని కోరుకుంటే, అతన్ని మరింత పరుగుల నాటకాల్లో కాల్ చేయండి. మరియు అతను మరింత నడుస్తున్న నాటకాలు కాల్ లేదు ఉంటే, అప్పుడు నుండి హెడ్సెట్ దూరంగా పడుతుంది మరియు నాటకాలు మీరే కాల్.

ఈ బృందం తమ ఆటలను అనేకసార్లు ఒక పోస్ట్ సీజన్ను బెర్త్లోకి తీసుకురావడానికి కలిగి ఉంది. . నాకు చేర్చారు. . ఈ సీజన్ ప్రారంభమైనప్పుడు ఒక ముందస్తు ముగింపుగా చూడండి. వారు అక్కడ పనులు చేస్తున్నట్లు వారు ఇప్పుడు పనులు చేయబోతున్నారు. అంటే ఒక మార్గం లేదా మరొకటి, జాన్ డిఫిలిప్పో తన అంతర్గత పాట్ షుర్ముర్ని ఛానల్ మరియు 2017 లో విజయవంతం చేసేందుకు సంతులనం యొక్క స్థాయిని ఇవ్వాలని అవసరం.