Thursday, May 23, 2019
Home > Sports > NFL ప్లేఆఫ్ చిత్రం: ఎక్కడ టైటాన్స్ వీక్ 13 తర్వాత నిలబడటానికి? – సంగీతం సిటీ అద్భుతాలు

NFL ప్లేఆఫ్ చిత్రం: ఎక్కడ టైటాన్స్ వీక్ 13 తర్వాత నిలబడటానికి? – సంగీతం సిటీ అద్భుతాలు

NFL ప్లేఆఫ్ చిత్రం: ఎక్కడ టైటాన్స్ వీక్ 13 తర్వాత నిలబడటానికి? – సంగీతం సిటీ అద్భుతాలు

జెట్స్పై వారి నాటకీయ విజయంతో ప్లేఆఫ్ కల సజీవంగా ఉంచడానికి టైటాన్స్ వారి పాత్ర చేశాడు. టేనస్సీ యొక్క ప్లేఆఫ్ అసమానత న్యూయార్క్ టైమ్స్ ప్లేఆఫ్ సిమ్యులేటర్ (ఫుట్బాల్ అవుట్సైడర్స్ మోడల్ జట్టులో పనితీరును తీసుకునే 7.1% వద్ద కొంచం నిరాశాజనకంగా ఉంది) ప్రకారం 14% వరకు పోటీపడింది.

AFC దక్షిణాన Texans ఒక వరుసలో తొమ్మిదవ గెలిచింది, సులభంగా 9-3 పొందడానికి బ్రౌన్స్ను పంపించి. ఈ వారాంతంలో జాక్సన్విల్లేలో ఇండీ 6-0తో ఓడిపోయిన తర్వాత టైటాన్స్ మరియు కోల్ట్స్ 6-6 తేడాతో రెండవ స్థానంలో ఉన్నారు. ఈ సమయంలో టైటాన్స్ కోసం వైల్డ్కార్డ్ లేదా పతనం కాబట్టి టెక్సాన్స్ కధనాన్ని డౌన్ మొత్తం పతనం మినహా నాలుగు సంవత్సరాలలో డివిజన్ గెలిచిన ఉంటాయి.

AFC వైల్డ్కార్డ్ చిత్రం కోసం ఆసక్తి ఉన్న ఇతర గేమ్స్ టైటాన్స్కు అనుకూలమైనవి కావు. ఛార్జర్స్ 9-3 స్కోర్ చేయడానికి స్టీలర్స్ను పడగొట్టాడు. రేవెన్స్ వారి మూడవ వరుసలో 7-5 వరకు మెరుగుపడింది మరియు ఇప్పుడు సెంటర్ వెనుక లామార్ జాక్సన్తో 3-0తో ఉన్నాయి. డాల్ఫిన్లు బిల్లులను తప్పించుకుని 6-6 వరకు చేరుకున్నాయి. చివరగా, బ్రాంకోస్ బెంగాల్లను AFC వైల్డ్కార్డ్ పోటీదారుల మధ్య పోటీలో ఓడించాడు.

నవీకరించబడిన AFC వైల్డ్కార్డ్ స్టాండింగ్స్ క్రింద ఉన్నాయి.

ఛార్జర్స్ (9-3) – vsCIN, @KC, vsBAL, @ తద్వారా

రావెన్స్ (7-5) – @KC, vsTB, @ LAC, vsCLE

డాల్ఫిన్స్ (6-6) – vsNE, @MIN, vsJAX, @BUF

కోల్ట్స్ (6-6) – @HOU, vsDAL, vsNYG, @ టెన్

బ్రోంకోస్ (6-6) – @ ఎస్ఎఫ్, వర్సిల్, @ ఓఎక్, vsLAC

టైటాన్స్ (6-6) – vsJAX, @ NYG, vsWAS, vsIND

బెంగాల్స్ (5-7) – @ LAC, vsOAK, @CLE, @ పిట్

టైటాన్స్ దృక్పథం నుండి, ఛార్జర్స్ సమస్యాత్మకంగా ఈ సమయంలో అందుబాటులో లేదు. టైబ్రేకర్కు అధిపతిగా తలనందుకు ధన్యవాదాలు, టెన్నెస్సీ గెలవవలసి ఉంటుంది మరియు ఛార్జర్స్ వాటిని స్టాండింగ్స్లో కోల్పోవడానికి కోల్పోతారు. LA యొక్క తుది నాలుగు ప్రత్యర్థులు టైటాన్స్ పోటీపడుతున్న ఇతర జట్లు మూడు అని, టేనస్సీ అభిమానులు డిసెంబర్ లో చార్జర్స్ చాలా కోసం rooting ఉంటుంది.

AFC నార్త్ జాతి రావెన్స్ గెలిచిన మరియు స్టీలర్స్ ఓడిపోయినందుకు నిన్న ఆసక్తికరమైనది. బాల్టిమోర్ ఇప్పుడు వైవిధ్యకార్యాల మిశ్రమంలో పిట్స్బర్గ్ను తీసుకువచ్చే డివిజన్ లీడ్ నుండి కేవలం సగం ఆట. ఇది టైటాన్స్ కోసం తప్పనిసరిగా చెడు విషయం కాదు. టేనస్సీ ఎట్టకేలకు AFC లో చివరి ప్లేఆఫ్ స్పాట్ వద్ద ఒక షాట్ కలిగి వారి చివరి నాలుగు గేమ్స్ రెండు కోల్పోవడం ఆ రెండు జట్లు కనీసం అవసరం. స్టీలర్స్ మరియు రావెన్స్ రెండు షెడ్యూల్లో వదిలి కొన్ని కఠినమైన గేమ్స్ కలిగి, కాన్స్టాంటన్ సిటీ ఈ రాబోయే ఆదివారం బాల్టిమోర్ యొక్క యాత్ర మొదలు.

స్టీలర్స్ – @ OAK, vsNE, @NO, vsCIN

రావెన్స్ – @KC, vsTB, @ LAC, vsCLE

AFC ఉత్తర జట్లతో పాటు, టైటాన్స్కు అతిపెద్ద ముప్పు బ్రోంకోస్గా కనిపిస్తుంది. వారు ఆదివారం మరొక విజయంతో క్రూజ్ చేస్తారు మరియు ఛార్జర్లకు వ్యతిరేకంగా వారి వారం 17 ఆట వరకు ఒక హాస్యాస్పదంగా మృదువైన షెడ్యూల్ను కలిగి ఉంటారు, ఆ సమయంలో ఆడుకోవడానికి వీలులేని ఏదైనా లేకపోవచ్చు. ది టైటాన్స్ ఒక్కసారి డెన్వర్ ను కేవలం ఒకసారి జారిపోవాల్సిన అవసరం ఉంది.

వారు కూడా ఒకసారి స్లిప్ చేయడానికి డాల్ఫిన్లు అవసరం, కానీ వారి షెడ్యూల్ పేట్రియాట్స్ మరియు తదుపరి రెండు వారాల కోసం ట్యాప్ న మిన్నెసోటా ఒక యాత్ర వ్యతిరేకంగా ఇంటి ఆట చాలా పటిష్టమైన కనిపిస్తుంది. మయామికి నష్టం లేకుండానే ఆ రెండు ఆటల ద్వారా ఇది ఒక ప్రధాన నిరాశగా ఉంటుంది.

ప్లేఆఫ్స్ తయారుచేసే టైటాన్స్ ఇంకా చాలా పొడవుగా ఉంది. అత్యంత ఆమోదయోగ్యమైన దృశ్యం వాటిని గెలవడానికి, బ్రోంకోస్ మరియు డాల్ఫిన్స్ల నుండి నష్టాన్ని పొందాలి మరియు రావెన్స్ లేదా స్టీలర్స్ నుండి కనీసం రెండు నష్టాలను పొందాలి. టేనస్సీకి ఇది 9-7 వద్ద ఉండటానికి, ఆ జట్లు ప్రతి అదనపు నష్టాన్ని మరియు బెంగాల్ నుండి నష్టాన్ని జోడించాలి. అది జరగవచ్చు? ఖచ్చితంగా, కానీ 10-6 టైటాన్స్ జట్టు 9-7 టైటాన్స్ బృందాలు వారు ఎక్కడ కోల్పోతున్న ఆట ఆధారంగా ఎక్కడో 9% మరియు 30% మధ్యలో తనిఖీ చేస్తున్నప్పుడు అనుకరణల యొక్క 84% లో ప్లేఆఫ్లను చేస్తుంది.

వారం 14 టైటాన్స్ కోసం ఒక పెద్ద ఒకటి ఉంటుంది. వారు జగ్లను ఓడించి, రావెన్స్ను బీటింగ్ చేస్తున్న చీఫ్స్ , ఛార్జర్స్ బీలల్స్, రైడర్స్ ది స్టీలేర్స్, పేట్రియాట్స్ డాల్ఫిన్స్ ఓడించి, 49ers బ్రోంకోస్ ఓడించి, మరియు టెక్సాన్స్ కోల్ట్స్ కొట్టిన . ఆ ఆటలలో ఏడుగురు సరైన మార్గాన్ని విచ్ఛిన్నం చేస్తే, టైటాన్స్ ప్లేఆఫ్ అసమానత 34% వరకు చేరుకుంటుంది. టేనస్సీకి ఇది తప్పు అని ఒక మిలియన్ మార్గాలు ఇప్పటికీ ఉన్నాయి, కానీ ఈ సంవత్సరం ప్లేఆఫ్ సంభాషణలో ఉండటానికి ఎల్లప్పుడూ సరదాగా ఉంటుంది.