Thursday, May 23, 2019
Home > Sports > 2019 NFL డ్రాఫ్ట్ ప్రైమర్ – కేపర్, మెక్ షాయ్ 30 ప్రశ్నలు ర్యాంకింగ్స్, అవకాశాలు – ESPN

2019 NFL డ్రాఫ్ట్ ప్రైమర్ – కేపర్, మెక్ షాయ్ 30 ప్రశ్నలు ర్యాంకింగ్స్, అవకాశాలు – ESPN

2019 NFL డ్రాఫ్ట్ ప్రైమర్ – కేపర్, మెక్ షాయ్ 30 ప్రశ్నలు ర్యాంకింగ్స్, అవకాశాలు – ESPN
9:55 PM ET

 • మెల్ కీపర్ జూనియర్

  Close

  ఫుట్బాల్ విశ్లేషకుడు
   మెల్ కీపర్ 1984 నుంచి ESPN కోసం ఒక NFL డ్రాఫ్ట్ విశ్లేషకుడిగా పనిచేశారు. అతను స్పోర్ట్స్ సెంటెర్ మరియు ESPN రేడియోల మీద రెగ్యులర్ కంట్రిబ్యూటర్ మరియు ESPN ఇన్సైడర్ కోసం ప్రతి వారం వ్రాస్తాడు.
 • టాడ్ మెక్ షే

  Close

  ESPN సీనియర్ రైటర్
  • ESPN కళాశాల ఫుట్బాల్ మరియు NFL డ్రాఫ్ట్ విశ్లేషకుడు
  • 2006 లో ESPN లో చేరారు
  • ఉన్నత పాఠశాలలో క్వార్టర్బ్యాక్ చేసి, రిచ్మండ్ విశ్వవిద్యాలయానికి బ్యాకప్ QB గా ఉంది.

2019 NFL డ్రాఫ్ట్ మీరు అనుకున్నదాని కంటే దగ్గరగా ఉంటుంది. వాస్తవానికి, వర్గీకరణదారులు తమ ఉద్దేశాన్ని క్లాస్లోకి ప్రవేశపెట్టడానికి ఇప్పటికే ప్రారంభించారు, మరియు వారు జనవరి 14 వరకు తమ నిర్ణయాలు తీసుకుంటారు. మేము నష్విల్లెలో రౌండ్ 1 ప్రారంభానికి 150 రోజుల కంటే తక్కువ దూరంలో ఉన్నాము.

ఈ 2019 క్లాస్ గురించి మాకు నిజంగా ఏది తెలుసు? ESPN NFL డ్రాఫ్ట్ నిపుణులు మెల్ కీపర్ జూనియర్ మరియు టాడ్ McShay సైన్ ఇన్ ఇక్కడ

Kiper మరియు McShay ఉత్తమ 2019 అవకాశాలు, జట్టు సరిపోతుంది మరియు మరింత న అతిపెద్ద తాత్కాలిక ప్రశ్నలతో ముసాయిదా సీజన్ కిక్:

త్వరిత లింకులు: ప్రథమ రౌండ్ ఆర్డర్ | మక్ షాయ్ టాప్ 32 | కిప్పర్స్ బిగ్ బోర్డ్


1. ఒక వర్గంలో 2019 క్వార్టర్బ్యాక్ తరగతి వివరించండి.

కీపెర్: నాకు రెండు పదాలు ఉన్నాయా? నేను చాలా రహస్యంగా చెబుతాను ఎందుకంటే. కారణం? ఒరెగాన్ యొక్క జస్టిన్ హెర్బర్ట్ స్పష్టమైన క్యుట్ నెంబరు క్వార్టర్ కాదు. డ్వేన్ హస్కిన్స్ (ఒహియో స్టేట్) సీజన్ ముగియడానికి ఒక అసాధారణ సాగిన తర్వాత తన మెడను శ్వాసించడం. డేనియల్ జోన్స్ (డ్యూక్) కూడా ఉన్నారు, వీరు మధ్య-మొదటి-రౌండ్ పిక్ అవుతారు. అప్పుడు మీరు విల్ గ్రెయిర్ (వెస్ట్ వర్జీనియా), డ్రూ లాక్ (మిస్సౌరీ) మరియు ర్యాన్ ఫిన్లే (NC స్టేట్) వంటివాటిని కలిగి ఉంటారు. అయినప్పటికీ, ఏప్రిల్ వరకు వెళ్ళడానికి ఒక loooooong సమయం ఉంది, అయితే, మరియు నా అగ్రస్థానంలో ఉన్న QB లలో ముగ్గురు పాఠశాలకు తిరిగి రావడానికి దిగువ తరగతికి చెందినవారు.

2. జస్టిన్ హెర్బెర్ట్ 2018 QB క్లాస్లో ఎక్కడ స్థానం సంపాదించాడు?

మక్ షో: ఐదవ. అతను 2018 లో టాప్ 10 లో వెళ్లిన అన్ని నాలుగు వెనుక అంటాను ( బేకర్ మేఫీల్డ్ , సామ్ డార్నాల్డ్ , జోష్ అలెన్ మరియు జోష్ రోసేన్ ). ఈ తరగతిలోని హెర్బెర్ట్ నా అత్యుత్తమ ర్యాంక్ గై, మరియు అన్ని మంచి ఉపకరణాలు మంచి NFL స్టార్టర్గా ఉన్నాయి. కానీ ఈ టేప్పై అసమానతలు ఈ సీజన్లో చూపించాయి, ఒరెగాన్లో మరొక సంవత్సరం అతనిని బాగా చేస్తాయి. అతను తన సీనియర్ సీజన్ కోసం తిరిగి చేస్తాము ఆ గర్జనలు దూరంగా వెళ్ళడం లేదు.

3. వేచి, క్యలర్ ముర్రే ఎక్కడ ఉంది?

Kiper: ఓక్లహోమా క్వార్టర్ ఇప్పటికీ అతను శనివారం Heisman ట్రోఫీని గెలుచుకున్న కూడా, అతను ఫుట్బాల్ బేస్బాల్ తో అంటుకునే చెప్పారు. (అలబామా యొక్క టువా ట్గోవియోలో , అతను పురస్కారం కోసం పోటీ మరియు కాలేజ్ ఫుట్బాల్ ప్లేఆఫ్లో పోటీ పడుతున్న క్వార్టర్, 2020 తరగతులకు అర్హమైనది) మరియు ముర్రేకు 4.6 మిలియన్ కారణాలున్నాయి – అతను ఓక్లాండ్ A నుండి పొందిన సంతకం బోనస్ , అతను MLB డ్రాఫ్ట్ లో నం మొత్తం 9 పట్టింది . అతను 2019 చిత్తుప్రతికి ప్రవేశించినట్లయితే అతను ముసాయిదా పొందాలని అనుకుంటాను. అవును, అతను 5 అడుగుల 10 వద్ద చిన్నవాడు, కానీ అతను నేను చూసిన ఉత్తమ ద్వంద్వ ముప్పు కళాశాల క్వార్టర్లలో ఒకటి. మార్గం ద్వారా, undrafted వెళ్ళడానికి గత Heisman ట్రోఫీ విజేత? ఓక్లహోమా జాసన్ వైట్.

గత ఏప్రిల్లో రౌండ్ 1 లో ఐదు జట్లు QB లను తీసుకున్నాయి. బోర్డు యొక్క ఎగువన ఉన్న జట్లు QB లలో 2019 లో చూడాలి ?

మక్ షేయ్: మనం, మనం అందరికి తెలుసు, జెయింట్స్ వారు వెదుకుతూ ఉంటారు, ఎలీ మన్నింగ్ శకం. డెన్వర్ మరియు జాక్సన్విల్లే నాకు పాపప్, ప్రత్యేకించి జగ్స్ బ్లేక్ బోర్టిల్స్ను గడిపిన తరువాత . నేను డాల్ఫిన్స్ పై కన్ను వేసి ఉన్నాను, వారు రైయాన్ టన్నేల్ల్ ముందుకు వెళ్లడానికి మరియు రైడర్స్ గురించి కఠినమైన నిర్ణయం తీసుకునేవారు. జోన్ గ్రుడెన్ డెరెక్ కార్ నుండి వెళ్ళాలనుకుంటున్నారా? ఓక్లాండ్ మూడు మొదటి రౌండ్ పిక్స్ కలిగి ఉంది.

5. మొదటి రౌండ్లో 3.5 QB ల కంటే ఓవర్