Thursday, May 23, 2019
Home > Sports > MT, ఇతరులు JT రియల్యుటో మార్కెట్లో పాల్గొన్నారు – MLB ట్రేడ్ పుకార్లు

MT, ఇతరులు JT రియల్యుటో మార్కెట్లో పాల్గొన్నారు – MLB ట్రేడ్ పుకార్లు

MT, ఇతరులు JT రియల్యుటో మార్కెట్లో పాల్గొన్నారు – MLB ట్రేడ్ పుకార్లు

| వద్ద

8:32 pm: Mets Marlins మాట్లాడారు మరియు Nimmo ఒక Realmuto ఒప్పందం ఒక కేంద్రంగా సహా అవకాశం కనీసం పరిగణలోకి, న్యూయార్క్ పోస్ట్ యొక్క ట్వీట్లు జోయెల్ షెర్మాన్. ఆ ఒప్పందానికి దగ్గరగా ఉండదని మరియు మార్లిన్ ఇంకా పలు ఇతర క్లబ్లతో చర్చలు జరుగుతున్నారని షెర్మాన్ హెచ్చరించారు.

ఏదేమైనా, మెట్స్ చూడాలంటే అది సరిపోతుందా? MLB నెట్వర్క్ రేడియో జిమ్ బౌడెన్ SiriusXM న ట్వీట్లు మర్లిన్స్ ఒక సంభావ్య Realmuto కేంద్రంగా Nimmo వీక్షించడానికి లేని మరియు బదులుగా యువ క్రీడాకారులు ఒక ప్యాకేజీ శీర్షిక రోసారియో లేదా Conforto ఇష్టపడతారు. కంఫోర్తో రియల్మోటో కంటే మిగిలిన క్లబ్ నియంత్రణలో మాత్రమే ఒక సీజన్ మాత్రమే ఉంటుంది వాస్తవం, కనీసం కొంతవరకు ఆసక్తికరమైన ఉంది.

6:55 PM: న్యూయార్క్ పోస్ట్ ట్వీట్ల యొక్క మైక్ ప్యూమా ఇది మెట్స్ రియల్మోటో కోసం ఒక వాణిజ్యంలో కంఫోర్టోను కలిగి ఉండదు.

5:35 pm: JT Realmuto పరిసర వాణిజ్యం అతను Marlins తో పొడిగింపు సంతకం కాదని నిశ్చయాత్మక ప్రకటన తరువాత offseason అంతటా కొనసాగుతుంది. డివిజన్ వెలుపల రియల్మౌతో వర్తకం చేయటానికి మార్లిన్ ఒక ప్రాధాన్యతనిచ్చినప్పటికీ , SNY యొక్క ఆండీ మార్టినో మేట్స్ వారు అధికారికంగా రాబిన్సన్ కానో మరియు ఎడ్విన్ డియాజ్లను బోర్డులో కలిగి ఉన్నారని పేర్కొన్నారు. వాస్తవానికి, మెట్స్ ముందుగా రియల్మ్యూలో చేరుకున్నాడని మరియు వారి ముసుగులో ( ట్విట్టర్ లింక్లు ) “దూకుడు” అవుతున్నాయని వాస్తవానికి, అథ్లెటిక్ యొక్క కెన్ రోసేన్తాల్.

న్యూస్ డే యొక్క టిమ్ హీలే ట్వీట్లు నమ్మకం ప్రకారం మెట్స్ మయామి నుండి రియల్మాటోను వదలివేయడానికి మెట్స్ కనీసం ఒక యువ మేజర్ లీగ్యుర్ను కలిగి ఉండవలసి ఉంటుంది మరియు రోసేన్తాల్ అదే విధంగా సూచించాడు. ( కాన్స్ / డయాజ్ స్వాప్లో సీట్లెట్కు వర్తకపు పోటీదారుడు జారెద్ కెలెనిక్ మరియు రైట్ హస్డర్ జస్టిన్ డన్న్) తన సంస్థ నుండి హై-ఎండ్ అవకాశాలను జతచేసారు .) అమేడ్ రోసారియో యొక్క పేరు నాటకం, మరియు రోసేన్తాల్ బ్రాండన్ నిమో మరియు మైఖేల్ కంఫోర్టోలను మయామి యొక్క ఆసక్తిని కలిగించే ప్రతిభను ఇద్దరినీ జతచేస్తుంది. నిజమే, ఆ మేలైన యువ త్రయం నుండి మెట్స్ ఎలాంటి ఆసక్తిని కలిగి ఉండేది కాదు. మరింత ప్రత్యేకంగా ఫెరాక్రెడ్ యొక్క జోన్ హేమాన్ ట్వీట్స్ రోసారియో మరియు నిమ్మోలు మయామి యొక్క మొదటి రెండు లక్ష్యాలుగా చర్చలు జరుగుతాయి.

కెట్స్ ప్లావిక్కి మరియు ట్రావిస్ డి’ఆన్నాడ్కు ఒప్పందాలను ఇప్పటికే మెట్స్ చేసింది, అయితే వేరొక చోట వర్తకం చేయబడవచ్చు లేదా కేటాయింపు కోసం నియమించబడినది అయినప్పటికీ, సంస్థ రియల్మ్యూటో రూపంలో నవీకరణను కలిగి ఉండాలి. (ఊహాజనితంగా, రియల్మోటో లేనప్పుడు స్వల్పకాలిక స్టాప్గాప్గా మయామికి తిరిగి పంపవచ్చు.)

మిగిలిన చోట్ల NL ఈస్ట్ లో (ఇది, ఈ సమయంలో, రన్అసన్ కార్యకలాపం పరంగా రన్అవే అత్యంత క్రియాశీల డివిజన్గా ఉంది), క్రైయిస్ మిష్ ఆఫ్ సిరియస్ XM ట్వీట్స్లో ఫిలిప్స్ రియల్మటోలో విచారణ చేసినప్పటికీ, సుదీర్ఘ షాట్గా భావిస్తారు. ఫిల్స్ ప్రస్తుతం జార్జ్ ఆల్ఫారో మరియు ఆండ్రూ నాప్లను విల్సన్ రామోస్ ఒక ఉచిత ఏజెంట్ అని, ఇప్పుడు వారు ఈ శీతాకాలపు ప్రారంభంలో దూకుడుగా ఉన్నారు, ఇప్పటికే మెరీనర్స్ నుండి జీన్ సెగురా మరియు జేమ్స్ పాజోస్లను కొనుగోలు చేశారు.

మిష్ కూడా సూచిస్తుంది అథ్లెటిక్ మరియు హేమన్ రెండు డేవిడ్ ఓ ‘అయితే బ్రేవ్స్, Realmuto న ఆరా తీస్తే ఆ ట్వీట్ లేకపోతే . ఓ’బ్రియన్, అతను కొంతవరకు అస్పష్టంగా ఉన్నాడని సూచించాడు, ఆస్టిన్ రిలే మరియు మైక్ సోరోకాలు చర్చల్లో పాల్గొన్నారనే నివేదికకు ఎటువంటి విశ్వసనీయత లేదని, అయితే ఈ శీతాకాలంలో ఎలాంటి తీవ్రమైన రియల్మ్యూటో చర్చల్లో కూడా బ్రేవ్స్ కూడా నిశ్చితార్థం చేయలేదని హేమాన్ పేర్కొన్నాడు. ఓ’బ్రియన్ మరింత జతచేస్తాడు, బ్రేవ్స్ వారి దృష్టిని ఒక మూలవాసుల దుస్తులను జోడించి, పిచ్ సిబ్బందిని (ట్విట్టర్ లింకులను) తిప్పికొట్టారు.

NL ఈస్ట్ వెలుపల గురించి, MLB.com ట్వీట్ల జోన్ మోరోసి, రాకీలు క్యాచర్పై తనిఖీ చేశారని – ఈ రెండు వైపుల మధ్య చర్చలు పురోగమించడంలో విఫలమయ్యాయి. కొలరాడో ఒక సంపూర్ణ తార్కిక ల్యాండింగ్ స్పాట్ చేస్తుంది, అయితే, క్రిస్ Iannetta , టోనీ వోల్టర్స్ లేదా టామ్ మర్ఫీ ఎవరూ స్పష్టమైన ఫ్రంట్ లైన్ ఎంపికగా నిలిచాడు అని ఇచ్చిన అయితే. రాకీలు కూడా యువ పిచ్పై పుష్కలంగా ఉన్నాయి – ఎంఎల్బి-సిద్ధంగా చాలా వరకు, భవిష్యత్తులో నిర్మించటానికి కొనసాగుతున్నప్పుడు మార్లిన్లకు ఇది ఆసక్తిగా ఉంటుంది.

ఇది క్లబ్లు రియల్మోటో కోసం మార్కెట్లో కొంత భాగాన్ని మాత్రమే సూచిస్తాయని గుర్తుంచుకోవడం చాలా విలువైనది. ఈ శీతాకాలంలో రియల్మౌటు గురించి 14 జట్లు మెలిన్సులతో ప్రశ్నించినట్లు హేమాన్ పేర్కొన్నాడు మరియు స్పష్టంగా ఆ క్లబ్లన్నీ వారి వృత్తిని తీవ్రంగా ప్రభావితం చేయవు, అయితే ఆల్-స్టార్ బ్యాక్స్టాప్ను సంభావ్య తేడా తయారీదారుగా ఎంత మంది బృందాలు చూస్తారో అండర్ వాల్యూస్ తెలుపుతుంది. ఒక వాణిజ్యం తప్పనిసరిగా హామీ లేదు, కానీ రియల్మోటో యొక్క విలువ ఈ శీతాకాలంలో దాని అపెక్స్లో ఉంటుంది. Realmuto తో వారి సమయం పరిమితంగా ఉంది ఏజెంట్ జెఫ్ బెర్రీ నుండి వ్యాఖ్యలు , మరియు మిష్ ప్రకారం , నాలుగు మరియు ఐదు సంవత్సరాలు నిరాకరించిన పొడిగింపు ఆఫర్ల జంట (రెజ్యూమా యొక్క అసలు విఫణి విలువకు ఎక్కడా లేని రెండు ధరల వద్ద).